Cộng Tác Viên VTV6 Forum- the Friends of V6
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Nhóm CTV kênh truyền hình dành cho giới trẻ VTV6
Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

TM nhóm CTV thân thiết VTV6
Admin Trần Đức
Email: tranduc.bank@gmail.com

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Nhóm CTV kênh truyền hình dành cho giới trẻ VTV6
Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

TM nhóm CTV thân thiết VTV6
Admin Trần Đức
Email: tranduc.bank@gmail.com

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thế giới của các Cộng tác viên Đài VTV6

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Ngôi nhà chung CTV online. V6CONGTACVIEN.FORUM.ST . VTV6's collaborators Family
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Hướng dẫn
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 26 Dec 2012, 09:10 by hoangvu4114

» Giờ Trái đất: Đừng dừng lại ở một giờ tắt điện
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySat 07 Apr 2012, 02:08 by earthhour2012

» Học sinh THPT: SẪN SÀNG CHO GIỜ TRÁI ĐẤT
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 27 Mar 2012, 10:05 by earthhour2012

» Hơn 7.200 chữ ký cam kết “Tắt đèn cho ngày mai tươi sáng”
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 21 Mar 2012, 12:14 by earthhour2012

» Giờ Trái Đất - Dự án chai mặt trời thành công (18/03/2012)
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 18 Mar 2012, 10:09 by earthhour2012

» Giờ Trái Đất - Buổi ra quân đầu tiên (11/03/2012)
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 13 Mar 2012, 11:12 by earthhour2012

» Khởi động chiến dịch Giờ Trái Đất 2012 tại TPHCM
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyMon 12 Mar 2012, 23:39 by hongngoc

» Game4V và Event "Viết bài hay, nhận ngay quà tặng"
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 21 Feb 2012, 09:54 by noheart91

» TRY.VN RA MẮT CỤM MÁY CHỦ MỚI : HOÀN MỸ - OPEN 22/11 - ĐỈNH CAO MU ONLINE
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyThu 24 Nov 2011, 19:34 by noheart91

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi

Go down 
nobita
nguyenbason
quynhtrang
!-Socola-!
DiepQuynh
tahiti631
Tinabeo'
Nguyễn Thị Huyền
yentran_ỉn
lythuha1990
iamtin
phamduyman
Admin
Doremon
mr.kys
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
Doremon

Doremon

Dragon

S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 04 Aug 2009, 22:40

!-Socola-! đã viết:
Cho em đăng kí đi với! Em tên là Nguyễn Lan Chi! Đã biết địa điểm cụ thể chưa ạ!?
địa điểm cụ thể sẽ dc thông báo trên 4rum em cứ yên tâm nhé! Smile
quynhtrang

quynhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 05 Aug 2009, 05:57

eo. thía ah. nhưng phải đưa ra quyết định ở đâu cho sớm
t thấy đi hát kake là hey
nguyenbason

nguyenbason

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 05 Aug 2009, 07:29

Hơ hơ, đồng ý cả hai tay và 3... Smile .

Càng sớm càng tốt, 15/8 đi, không ít nữa lại bận mất. Có gì bác admin báo qua phone cho mọi người nhé (ở danh sách CTV ý) vì có thể tớ không online hàng ngày được, sợ lại không cập nhật kịp.

À, nhớ mời chị ML nữa nhé, chị ý bảo chắc chắn sẽ đi đấy!
http://www.nguyenbason.com
nguyenbason

nguyenbason

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 05 Aug 2009, 07:43

Tớ đăng ký ở topic này luôn nhé!
http://www.nguyenbason.com
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 05 Aug 2009, 08:10

eo,14 đi,huhu,tối thứ 6 ko dc à!Crying or Very sad
yentran_ỉn

yentran_ỉn

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 05 Aug 2009, 12:43

t7 a hẹn ai mà ko đi đc. Có vợ có con j thì vứt ở nhà dê. ngay từ đầu đã ok t7 rùi mà...
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyWed 05 Aug 2009, 13:07

úi zời!có cái việc quan trọng thiệt mừ,các bác chiếu cô siem đổi sang tối thứ 6 đê!huhu!Kíu iem!Chỗ nào iem cũng muốn xí xớn!
quynhtrang

quynhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyThu 06 Aug 2009, 11:09

t bít nhảy la ting góp vui đc hem
quynhtrang

quynhtrang

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyThu 06 Aug 2009, 11:10

bạn nam nào muốn làm bạn nhảy với t thì comment nhá, banchannho24
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyThu 06 Aug 2009, 11:13

cái này chịu òi,dở nhất khoản nhảy nhót!
nobita

nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySat 08 Aug 2009, 08:33

dang ki kieu j vay
nobita

nobita

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySat 08 Aug 2009, 08:34

nha to o dinh cong hay la den kfc di
hotorange

hotorange

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySat 08 Aug 2009, 09:58

iem cũng xin xí xớn 1 chân nhá, iem thấy thế này nhà mình cũng đông người nên có 2 phương án để đú đớn
t1: là đi hát karaoke @ , đông người đi hát cho vui, khí thế mà cũng save money, mà iem cũng thích nhứt khoản này hêhêhê
t2: iem bít 1 quán vừa có đồ ăn ,đồ uống, vừa là quán có mấy trò chơi có thể chơi được tập thể cũng rất là vui, cái quán này nó nằm ở chỗ đường Giảng Võ cắt Cát Linh còn tên của nó iem cũng quên mất rùi hìhì, có bác nào bít quán này thì cho iem xin cái tên Smile
Tuần sau thì chắc mọi người cũng bắt đầu đi học ở trường roài, nên đi cuối tuần thì chắc là ok, nếu ko đi được t7 thì đi CN cũng ukie mà, cứ t7 hoặc CN mà phang, bác nào bận việc vợ con thì cố gắng thu xếp ổn thỏa để đi đú đởn với cả nhà nhé Laughing
Ah mà bác Kys ơi bác thống nhất sớm thời gian và địa điểm luôn đi cho cả nhà còn chuẩn bị.
yentran_ỉn

yentran_ỉn

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySat 08 Aug 2009, 10:23

thấy mọi người kêu là cái quán ở cát linh có tính giờ chơi trò chơi nữa. ko bit co fai hem.
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySat 08 Aug 2009, 11:25

quán ở Cát Linh đó là quán cafe game, thì fải, ở đó fục vụ đồ uống là chủ yếu, thực ra họp ở đó cũng đc, nếu chỉ uống. Còn mọi ng muốn ăn tối thì hơi khó. Tình hình là họp tối hẳn thì chắc nhiều bạn hok đi đc vì sợ vể muộn. Còn nếu họp chiều tầm từ 3 đến 5h mọi ng thấy sao? Hay đi ăn tối rồi lượn lờ 1 lúc buổi tối nữa???
dự kiến là tối thứ 6 or thứ 7 tuần sau (thứ 7 có thể đông)
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 09 Aug 2009, 06:36

tối thứ 6 đi Khánh ơi! Smile
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 09 Aug 2009, 09:23

tình hình là sáng thứ 5 tuần tới sẽ họp CTV, lúc đó sẽ thông báo cho cả nhà,
mà thứ 5 này họ CTV rùi mọi ng còn muốn họp ở ngoài nữa hok?
Dự kiến họp ở ngoài sẽ vào chiều thứ 7 từ 4h đến 6h ở quán cafe game đoạn ngã tư Cát Linh Giảng Võ đó. Mình cũng đang thử tìm 1 quán khác ở quanh khu vincom?
cả nhà cho ý kiến xem
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 09 Aug 2009, 09:31

tớ có ý kiến là sao mất công đi chúng ta ko họp ngay sau buổi họp CTV nhể!Khánh thấy thế nào!
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 09 Aug 2009, 09:37

Doremon đã viết:
tớ có ý kiến là sao mất công đi chúng ta ko họp ngay sau buổi họp CTV nhể!Khánh thấy thế nào!
hum đó nhiều bạn fải đi học, mới lại ở ĐTH xong ra cũng fải 11h rùi, nếu muốn off thì để cuối tuần để mọi ng có thời gian rảnh rỗi.
PS doremon: hum đó em bận cả ngày, hoãn cả lịch buổi sáng đến chiều rùi, mà việc cực kì quan trọng, hok bỏ đc. ke ke
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 09 Aug 2009, 10:22

hức hức!Thía cố gắng thu xếp vào tối thứ 6 đê!huhu
hotorange

hotorange

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptySun 09 Aug 2009, 10:51

mr.kys đã viết:
tình hình là sáng thứ 5 tuần tới sẽ họp CTV, lúc đó sẽ thông báo cho cả nhà,
mà thứ 5 này họ CTV rùi mọi ng còn muốn họp ở ngoài nữa hok?
Dự kiến họp ở ngoài sẽ vào chiều thứ 7 từ 4h đến 6h ở quán cafe game đoạn ngã tư Cát Linh Giảng Võ đó. Mình cũng đang thử tìm 1 quán khác ở quanh khu vincom?
cả nhà cho ý kiến xem
Hôm t5 họp CTV 9h thì có khi tầm trưa mới xog thì chơi bời j được hả bác, với lại mọi người còn học chiều mà
Quán cafe game thì iem ok, còn có khi không phải tìm quán khác ở Vincom đâu bác ạ vì nhóm mình cũng có mấy bác ở khu Cầu giấy nếu đi đến Vincom thì xa cho các bác ấy quá hìhì. Nếu muốn tìm thêm quán thì ở ngay khu Giảng Võ, Núi Trúc có mấy quán Pizza , fast food teen lém mà giá cả cũng ko quá đắt rùi muốn uống thì gần đấy có quán BÔBÔ-Chacha cũng được đấy.
Ah mà mấy hum nay nóng thía họp từ 4h thì iem thấy sớm quá, khoảng 6h gặp mặt là ổn đấy vì tầm đấy cũng mát rùi, mọi người cũng đi học , đi làm về rùi, mà nếu đi ăn uống thì khoảng 8h-9h là mọi người đã có thể về nhà được rùi, không sợ về nhà muộn bố mẹ la.
Mà họp luôn tuần tới nhé bác, tối t6 hoặc t7 tuần tới iem đều đi được Smile
van_xam

van_xam

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 11 Aug 2009, 01:43

eo mấy anh chị ui. thứ 5 tuần này họp CTV thật hả? hic. thứ 6 em mới đc cất cánh. làm sao bi giờ huhu Crying or Very sad mà cái vụ họp vào chiều thứ 7 nữa chứ.. Đại ca nào có lòng tốt cho em đi ké với hé hé. Em nghe nói đội ngũ xe ôm cộng tác viên nhà mình vừa đẹp về đội hình lại còn rất tận tình nữa chứ. hé hé cat
chiMaiLien

Tiger

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 11 Aug 2009, 02:47

Bị bỏ rơi. Huhu
http://www.vtv6.com.vn
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 11 Aug 2009, 09:12

chị Liên cứ bình tĩnh, tụi em chưa chọn đc format giấy mời để gửi v^ thui. he he
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 EmptyTue 11 Aug 2009, 10:11

em xin lỗi chi Liên vì sáng qua gặp chị ở Đài mà hem nhận ra!làm trợ lý trường quay cũng mệt thật chị ạ Crying or Very sad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 3 Empty

S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» cộng tác viên tt offline
» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
» Danh sách CTV sẽ tham gia OFF1 nhóm CTV thân thiết miền Bắc
» Giờ Trái Đất - Dự án chai mặt trời thành công (18/03/2012)