Cộng Tác Viên VTV6 Forum- the Friends of V6
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Nhóm CTV kênh truyền hình dành cho giới trẻ VTV6
Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

TM nhóm CTV thân thiết VTV6
Admin Trần Đức
Email: tranduc.bank@gmail.com

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Nhóm CTV kênh truyền hình dành cho giới trẻ VTV6
Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

TM nhóm CTV thân thiết VTV6
Admin Trần Đức
Email: tranduc.bank@gmail.com

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thế giới của các Cộng tác viên Đài VTV6

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Ngôi nhà chung CTV online. V6CONGTACVIEN.FORUM.ST . VTV6's collaborators Family
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Hướng dẫn
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyWed 26 Dec 2012, 09:10 by hoangvu4114

» Giờ Trái đất: Đừng dừng lại ở một giờ tắt điện
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySat 07 Apr 2012, 02:08 by earthhour2012

» Học sinh THPT: SẪN SÀNG CHO GIỜ TRÁI ĐẤT
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 27 Mar 2012, 10:05 by earthhour2012

» Hơn 7.200 chữ ký cam kết “Tắt đèn cho ngày mai tươi sáng”
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyWed 21 Mar 2012, 12:14 by earthhour2012

» Giờ Trái Đất - Dự án chai mặt trời thành công (18/03/2012)
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 18 Mar 2012, 10:09 by earthhour2012

» Giờ Trái Đất - Buổi ra quân đầu tiên (11/03/2012)
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 13 Mar 2012, 11:12 by earthhour2012

» Khởi động chiến dịch Giờ Trái Đất 2012 tại TPHCM
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyMon 12 Mar 2012, 23:39 by hongngoc

» Game4V và Event "Viết bài hay, nhận ngay quà tặng"
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 21 Feb 2012, 09:54 by noheart91

» TRY.VN RA MẮT CỤM MÁY CHỦ MỚI : HOÀN MỸ - OPEN 22/11 - ĐỈNH CAO MU ONLINE
S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyThu 24 Nov 2011, 19:34 by noheart91

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi

Go down 
nobita
nguyenbason
quynhtrang
!-Socola-!
DiepQuynh
tahiti631
Tinabeo'
Nguyễn Thị Huyền
yentran_ỉn
lythuha1990
iamtin
phamduyman
Admin
Doremon
mr.kys
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
mr.kys

mr.kys

Horse

S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 12:36

theo danh sách CTV thì nữ chiếm quá nữa...vậy nên bác admin có đặc quyền là xe ôm cho 2 cô đó. hay 3 cô tuỳ bác
Admin
Admin
Admin

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 12:45

Khánh còn quên k dặn a là khi đi nên mang theo đầy đủ giấy tờ xe, bằng lái, mbh kèm theo mấy lít polime cho chắc à Exclamation Rolling Eyes
Thông báo là còn 1 anh xe ôm có "nặc danh" mr.kys chưa ai nhận nhé, chị e mại dô ^^
https://v6congtacvien.forum.st
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 12:50

riêng admin vì là ng đặc biệt nên cân số polime lên tầm 1 ký là đc,
còn lại cả nhà hok cần mang, admin sẽ cố gắng xài cho hết 1 ký đó,
ai thấy thương admin thì cố gắng ăn uống nhiều vào, đặp fá tưng bừng vào.

Trong trường hợp admin hok mang đủ thì cả nhà chuẩn bị tầm 100k/người (dự kiến là thế)
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 13:02

khổ thân bác admin,xe ôm thế nào chả biết lách!BK iem có ngành công nghệ polime đấy!cần em giúp! Very Happy
yentran_ỉn

yentran_ỉn

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 13:43

ới ới, các pác này hay ho gớm, tranh thủ nhanh ghê cơ. e lam đội trưởng đội hug-moto cg dc, nhưng các pác thử nhìn lại mình xem, con zai ra đường để con gái nó đèo, hok ngượng ha? mà luật của iem là ra đường quyết ko đèo zai, hoặc là zai đèo hoặc là đi 1 mình. bít sao h?
yentran_ỉn

yentran_ỉn

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 13:46

mà @ cái bác doremon : nóng thế này, bác đòi đi ăn lẩu. haizzz, bác định giảm cân theo con đường ăn uống sao?
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 13:47

eo,xe ôm này dữ quá ha.Thì để zai đèo,có sêu đâu!Thế mới đúng chất xe "ôm" Yến nhể!
Nguyễn Thị Huyền

Nguyễn Thị Huyền

Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 13:52

ơ. vừa viết cái rep xog lại mất là sao nhỉ ? haiz
em báo cáo
em ở mỹ đình, mỹ đình cũg có nhiều quán. hì. nhưg em thik mấy quán teen hơn (a doremon nhờ @ ) já cả phải chăng ko jan lại thoải mái
với cả nếu đi off thì đi tầm chiều chiều đi ạ. xog 7-8h tối về cho sớm sủa ạ ^^ :p i can't về muộn Very Happy
em cũng ko có ptiện đi lại =.=
em nghĩ là anh admin hay anh kys nhắn tin off cho mọi ng ở y!h rồi hẹn lịch confer trên y!h luôn mới nhanh thống nhất đc. mọi ng ít vào 4rum quá. đc có 4-5 ng, nik thì chắc chắn là thường xuyên sign in hơn. chứ đợi thế này...rụg răng mất monkey
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 13:54

rụng răng thì off bằng cháo hả em Smile)
Admin
Admin
Admin

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 14:21

uk, e yên tâm, vụ liên lạc này mrkys phó chủ nhiệm bên DHQG sẽ làm tốt, dc k Khanh' nhi?^^
Chỉ sợ 1 số mem k liên lạc dc qua Y!m, fone thôi, còn mem của nhóm CTV không nhiệt tình thì ít lắm, hình như là không có Suspect
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 14:39

admin thức khuya thế :O
Admin
Admin
Admin

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptySun 02 Aug 2009, 15:22

hi, dạo này hôm nào ít cũng 1,2 h mà. ae tàn phai nhan sắc hết cả^^
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyMon 03 Aug 2009, 12:17

Admin đã viết:
uk, e yên tâm, vụ liên lạc này mrkys phó chủ nhiệm bên DHQG sẽ làm tốt, dc k Khanh' nhi?^^
Chỉ sợ 1 số mem k liên lạc dc qua Y!m, fone thôi, còn mem của nhóm CTV không nhiệt tình thì ít lắm, hình như là không có Suspect
Pho' chu nhiem ben DHQG???? cai nay` la kai j zay?
vu lien lac bac admin lam chu? em biet j ve contact cua ca nha` da^u..
em chi gioi? to mo^`m keu goi thui
Ơ, anh tưởng kys là phó chủ nhiệm Clb thuyết trình j bên DHQG mà, cái khoản "thuyết trình" này chưa chắc đã có ai làm tốt bằng kys í chứ Rolling Eyes Question
Tinabeo'

Tinabeo'

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyMon 03 Aug 2009, 22:18

mấy hôm nay k vào thấy đề tài này nóng sốt quá,
Tớ cũng góp tý cho vui cửa vui nhà vậy,
Đồng ý cả 2 chân 2 tay vụ offline, vì từ hồi gặp mặt đến h vẫn chưa biết bác nào với bác nào, trừ một số bác để ảnh ava và đã gặp.
Về phần địa điểm thì Tina đóng góp mấy cái sau, chưa đi bao h nhưng mà có bạn đi rồi và bảo là được.
1, Tzo: quán này k gian đẹp xten, giá cả k rõ lắm nhưng chắc là ổn thôi.
2. Chuồn chuồn phố, chỗ này được tớ đi rồi, chắc nhiều bạn cũng biết. trông hơi cổ cổ một tí
3. Snack Kách Snack Bùm: cái này có nhiều phòng cho mình lựa chọn hehe
Ai có ý kiến j hay quán xá nào hay ho thì đưa ra để mọi người cùng thảo luận.
Còn về thời gian thì chắc làm chiều tối thứ 7 là ok rùi, tớ nghĩ 15 là hợp lý.
Chả hiểu sao mình rất máu me mấy vụ ăn chơi này, ^^
Quán 1 và 3 gần nhà tớ, mà tớ thấy có nhiều bạn ở khu vực Đống Đa lắm mà.
CÒn về vụ ăn uống thì ăn j cho nó mát ấy chứ ăn lẩu nóng lắm ><
@ Hug - motor team: tớ là tớ k có xe, chỉ có xe khi nào mama tớ ở nhà thui nên cho tớ đký một seat nhá. k bit hôm đấy mama tớ có dùng xe k nữa.
@ Lucas: tớ nghĩ ngoài tiết mục văn nghệ văn gừng thì cùng nên nghĩ ra mấy trò vui vui để mọi người làm quen nhau được nhiều hơn.
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyMon 03 Aug 2009, 23:36

đồng ý với bạn Béo,địa điểm mọi người cứ chọn,iem ít lê la mấy chỗ ý nên cũng ko rành Very Happy
tahiti631

tahiti631

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 03:32

huhu... các bác ngoài đó làm ăn rấm rộ we trong này nó hiu hắt lém seo. tủi thân we
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 03:36

từ từ nó mới xôm Hiền ạ!Smile bên CTV miền nam chưa xôm ăn uống nhưng thấy vụ áo sống có vẻ rầm rộ! Smile mỗi bên mạnh 1 kiểu mà!
tahiti631

tahiti631

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 03:40

ặc ủa có cái vụ đó nữa hả sao ko thấy gì hết vậy trời......
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 04:03

Hiền vào cái topic làm áo của CTV miền Nam ấy,nghe đâu do nhóm My rec làm chắc đẹp lắm 85K/1cai,bay ra bắc đã thêm 20K vận chuyển!
DiepQuynh

DiepQuynh

Snake

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 04:57

ca nha` cu' ban` di nha . minh thi nhu nao cung dc . xong xuoi thi` lam` bai` tong ket la minh` theo lien`
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 10:22

tzo thì mình biết. quán đó cũng đc nhưng sợ hơi nhỏ để họp gần 30 ng. Ngoài ra mình cũng muốn tổ chức 1 vài trò chơi nho nhỏ để mọi ng hiểu nhau hơn.
@lukas: ĐH QG to quá, với lại ĐHQG chỉ là cái danh thui. em làm bên trường Công nghệ của QG. nói như anh bên Ngoại ngữ với Kinh tế hội đồng em mất
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 10:38

Khánh ơi,trò chới ý có thưởng hem thế :S
mr.kys

mr.kys

Horse

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 10:42

phần thưởng do chị em nhà ta quyết đinh,,, chị em CTV đâu, cho kys ý kiến???
Doremon

Doremon

Dragon

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 10:49

xem ra chị em có quyền tự quyết ghê nhể!chốt hạ là thứ 6 hay thứ7 thể,hy vọng là tối thứ 6 Very Happy
!-Socola-!

!-Socola-!

Rooster

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 EmptyTue 04 Aug 2009, 21:12

Cho em đăng kí đi với! Em tên là Nguyễn Lan Chi! Đã biết địa điểm cụ thể chưa ạ!?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi   S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi - Page 2 Empty

S.o.S: offline CTV miền bắc - luật bất thành văn đó hihi
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
 Similar topics
-
» cộng tác viên tt offline
» Học tiếng nhật miễn phí tại Top Globis
» Danh sách CTV sẽ tham gia OFF1 nhóm CTV thân thiết miền Bắc
» Giờ Trái Đất - Dự án chai mặt trời thành công (18/03/2012)