Cộng Tác Viên VTV6 Forum- the Friends of V6
Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Nhóm CTV kênh truyền hình dành cho giới trẻ VTV6
Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

TM nhóm CTV thân thiết VTV6
Admin Trần Đức
Email: tranduc.bank@gmail.com

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của Nhóm CTV kênh truyền hình dành cho giới trẻ VTV6
Vui lòng đăng ký để tham gia forum được dễ dàng hơn

Chân thành cảm ơn !

TM nhóm CTV thân thiết VTV6
Admin Trần Đức
Email: tranduc.bank@gmail.com

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thế giới của các Cộng tác viên Đài VTV6

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Ngôi nhà chung CTV online. V6CONGTACVIEN.FORUM.ST . VTV6's collaborators Family
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Hướng dẫn
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyWed 26 Dec 2012, 09:10 by hoangvu4114

» Giờ Trái đất: Đừng dừng lại ở một giờ tắt điện
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptySat 07 Apr 2012, 02:08 by earthhour2012

» Học sinh THPT: SẪN SÀNG CHO GIỜ TRÁI ĐẤT
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyTue 27 Mar 2012, 10:05 by earthhour2012

» Hơn 7.200 chữ ký cam kết “Tắt đèn cho ngày mai tươi sáng”
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyWed 21 Mar 2012, 12:14 by earthhour2012

» Giờ Trái Đất - Dự án chai mặt trời thành công (18/03/2012)
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptySun 18 Mar 2012, 10:09 by earthhour2012

» Giờ Trái Đất - Buổi ra quân đầu tiên (11/03/2012)
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyTue 13 Mar 2012, 11:12 by earthhour2012

» Khởi động chiến dịch Giờ Trái Đất 2012 tại TPHCM
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyMon 12 Mar 2012, 23:39 by hongngoc

» Game4V và Event "Viết bài hay, nhận ngay quà tặng"
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyTue 21 Feb 2012, 09:54 by noheart91

» TRY.VN RA MẮT CỤM MÁY CHỦ MỚI : HOÀN MỸ - OPEN 22/11 - ĐỈNH CAO MU ONLINE
LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyThu 24 Nov 2011, 19:34 by noheart91

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar

LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
congchuatho

congchuatho

Dog

LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptySun 14 Aug 2011, 07:11

Hjhj Em chào cả nhà ahh!!!!!!!!!

Các a, c, b CTV thân thiết ojjjjjjjjjjjjjjj, có ai rành về máy tính giúp e với…. Lap của của em đang bị lỗi Win ah ( Em đang dùng em Samsung R439 )…Mỗi lần khởi động là nóa báo lỗi là “Widow không chính hãng” (Muk hồi trước mua máy họ cài cho cho em Win bản quyển rùi muk, em đang dùng Win7 ah)…. Nó vẫn hoạt động bình thường, chỉ bực mình là mỗi lần khởi động lại chậm hơn và nóa yêu cầu “Get genuine now” or “Ask me later” (hjhj em toàn chọn Ask me later vì không rành chọn Get genuine now thì phải tiến hành làm các bước tiếp theo thía nèo ah) và màn hình thì “đen xì xì” j ah… Không bít cái lỗi này mình có thể tự khắc phục được không ah ???Cách khắc phục thía nèo ah??? Tại vì em đi học suốt nên không có thời gian mang ra quán sửa, nên tự sửa được thì tốt wa ah…. Ai bít chỉ giùm em vs nhé…. Thanks mọi người nhìu nhìu ahh….
Hà Mạnh

Hà Mạnh

Bài gửiTiêu đề: Re: LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptySun 14 Aug 2011, 08:59

Cách khắc phục của anh là anh sẽ cài lại win cho xong ^^
DangThien

DangThien

Pig

Bài gửiTiêu đề: Re: LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptySun 14 Aug 2011, 09:04

nếu không xài bản quyền mà update thì nó mới báo lỗi đó. tốt nhất đem ra tiệm nơi bạn mua mà bảo hành free nếu còn bảo hành còn không thì kêu nó sửa. Bạn không chuyên tự làm thì còn nặng thêm.
thanh_308

thanh_308

Bài gửiTiêu đề: Re: LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! EmptyMon 15 Aug 2011, 12:18

máy của bạn hết hạn win rồi nên màn hình mới vậy đó. Bạn nên đi cài lại win rồi cark thỉnh thoảng bạn nên vào phần computer - > properties để kiểm tra xem thời hạn sử dụng win của mình.
Bạn nên cài lại win thôi.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty

LỖI WIN 7... AI GIÚP EM VỚI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang